more
Vị trí hiện tại : Xoilac tv > CZE First League
CZE First League
Bảng xếp hạng Thứ hạng 1 Phân số 41
Sparta Praha /static/images/t1/point-arrow.png

CZE First League Lịch thi đấu

12.02 21:00
Dynamo Ceske Budejovice logoDynamo Ceske Budejovice

-

Hradec Kralove logoHradec Kralove

-

12.02 21:00
FK Jablonec logoFK Jablonec

-

Teplice logoTeplice

-

12.02 21:00
Mlada Boleslav logoMlada Boleslav

-

MFK Karvina logoMFK Karvina

-

12.02 21:00
Sigma Olomouc logoSigma Olomouc

-

Synot Slovacko logoSynot Slovacko

-

12.03 00:00
Bohemians Prague 1905 logoBohemians Prague 1905

-

Slovan Liberec logoSlovan Liberec

-

12.03 21:00
Banik Ostrava logoBanik Ostrava

-

FC Viktoria Plzen logoFC Viktoria Plzen

-

12.04 00:00
FC Trinity Zlin logoFC Trinity Zlin

-

Slavia Praha logoSlavia Praha

-

12.04 00:00
Pardubice logoPardubice

-

Sparta Praha logoSparta Praha

-

12.09 21:00
Hradec Kralove logoHradec Kralove

-

Banik Ostrava logoBanik Ostrava

-

12.09 21:00
MFK Karvina logoMFK Karvina

-

Pardubice logoPardubice

-

Hiển thị thêm trận đấu >
thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Sparta Praha logoSparta Praha
16
13/2/1
40/11
41
2
Slavia Praha logoSlavia Praha
16
12/3/1
30/11
39
3
1. FC Slovácko logo1. FC Slovácko
16
8/4/4
20/16
28
4
Sigma Olomouc logoSigma Olomouc
16
8/3/5
26/19
27
5
FC Viktoria Plzen logoFC Viktoria Plzen
15
8/2/5
34/23
26
6
Mlada Boleslav logoMlada Boleslav
15
8/2/5
32/25
26
7
Banik Ostrava logoBanik Ostrava
16
7/3/6
22/15
24
8
Slovan Liberec logoSlovan Liberec
16
5/6/5
23/24
21
9
Bohemians Prague 1905 logoBohemians Prague 1905
16
6/3/7
13/19
21
10
Teplice logoTeplice
16
5/5/6
13/15
20
12.02 21:00
Dynamo Ceske Budejovice logoDynamo Ceske Budejovice

-

Hradec Kralove logoHradec Kralove

-

12.02 21:00
FK Jablonec logoFK Jablonec

-

Teplice logoTeplice

-

12.02 21:00
Mlada Boleslav logoMlada Boleslav

-

MFK Karvina logoMFK Karvina

-

12.02 21:00
Sigma Olomouc logoSigma Olomouc

-

Synot Slovacko logoSynot Slovacko

-

12.03 00:00
Bohemians Prague 1905 logoBohemians Prague 1905

-

Slovan Liberec logoSlovan Liberec

-

12.03 21:00
Banik Ostrava logoBanik Ostrava

-

FC Viktoria Plzen logoFC Viktoria Plzen

-

12.04 00:00
FC Trinity Zlin logoFC Trinity Zlin

-

Slavia Praha logoSlavia Praha

-

12.04 00:00
Pardubice logoPardubice

-

Sparta Praha logoSparta Praha

-

12.09 21:00
Hradec Kralove logoHradec Kralove

-

Banik Ostrava logoBanik Ostrava

-

12.09 21:00
MFK Karvina logoMFK Karvina

-

Pardubice logoPardubice

-

12.09 21:00
Slovan Liberec logoSlovan Liberec

-

Tescoma Zlin logoTescoma Zlin

-

12.09 21:00
FC Viktoria Plzen logoFC Viktoria Plzen

-

Dynamo Ceske Budejovice logoDynamo Ceske Budejovice

-

12.09 21:00
Slavia Praha logoSlavia Praha

-

Mlada Boleslav logoMlada Boleslav

-

12.09 21:00
1. FC Slovácko logo1. FC Slovácko

-

Bohemians 1905 logoBohemians 1905

-

12.09 21:00
Sparta Praha logoSparta Praha

-

Baumit Jablonec logoBaumit Jablonec

-

12.09 21:00
Teplice logoTeplice

-

Sigma Olomouc logoSigma Olomouc

-

12.16 21:00
Bohemians Prague 1905 logoBohemians Prague 1905

-

Dynamo Ceske Budejovice logoDynamo Ceske Budejovice

-

12.16 21:00
Pardubice logoPardubice

-

Slovan Liberec logoSlovan Liberec

-

12.16 21:00
FK Jablonec logoFK Jablonec

-

MFK Karvina logoMFK Karvina

-

12.16 21:00
Mlada Boleslav logoMlada Boleslav

-

Synot Slovacko logoSynot Slovacko

-

11.27 00:00
Sparta Praha logoSparta Praha

2

Tescoma Zlin logoTescoma Zlin

0

11.26 21:00
FK Jablonec logoFK Jablonec

2

Pardubice logoPardubice

1

11.26 21:00
1. FC Slovácko logo1. FC Slovácko

2

Banik Ostrava logoBanik Ostrava

0

11.26 00:00
Slavia Praha logoSlavia Praha

2

Dynamo Ceske Budejovice logoDynamo Ceske Budejovice

1

11.25 21:00
Hradec Kralove logoHradec Kralove

1

FC Viktoria Plzen logoFC Viktoria Plzen

1

11.25 21:00
MFK Karvina logoMFK Karvina

0

Sigma Olomouc logoSigma Olomouc

2

11.25 21:00
Slovan Liberec logoSlovan Liberec

2

Mlada Boleslav logoMlada Boleslav

1

11.25 21:00
Teplice logoTeplice

1

Bohemians 1905 logoBohemians 1905

1

11.13 00:00
Sigma Olomouc logoSigma Olomouc

1

Slavia Praha logoSlavia Praha

3

11.12 21:00
Banik Ostrava logoBanik Ostrava

0

Sparta Praha logoSparta Praha

1

11.12 21:00
FC Viktoria Plzen logoFC Viktoria Plzen

1

Synot Slovacko logoSynot Slovacko

4

11.12 00:00
Bohemians Prague 1905 logoBohemians Prague 1905

1

MFK Karvina logoMFK Karvina

0

11.11 21:00
Dynamo Ceske Budejovice logoDynamo Ceske Budejovice

0

Teplice logoTeplice

1

11.11 21:00
Hradec Kralove logoHradec Kralove

1

Slovan Liberec logoSlovan Liberec

1

11.11 21:00
Mlada Boleslav logoMlada Boleslav

1

Pardubice logoPardubice

0

11.11 21:00
FC Trinity Zlin logoFC Trinity Zlin

1

Baumit Jablonec logoBaumit Jablonec

1

11.06 00:00
Slavia Praha logoSlavia Praha

1

FC Viktoria Plzen logoFC Viktoria Plzen

2

11.05 21:00
MFK Karvina logoMFK Karvina

1

Banik Ostrava logoBanik Ostrava

3

11.05 21:00
Slovan Liberec logoSlovan Liberec

1

Dynamo Ceske Budejovice logoDynamo Ceske Budejovice

0

11.05 00:00
Sparta Praha logoSparta Praha

2

Bohemians 1905 logoBohemians 1905

0

thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Sparta Praha logoSparta Praha
16
13/2/1
40/11
41
2
Slavia Praha logoSlavia Praha
16
12/3/1
30/11
39
3
1. FC Slovácko logo1. FC Slovácko
16
8/4/4
20/16
28
4
Sigma Olomouc logoSigma Olomouc
16
8/3/5
26/19
27
5
FC Viktoria Plzen logoFC Viktoria Plzen
15
8/2/5
34/23
26
6
Mlada Boleslav logoMlada Boleslav
15
8/2/5
32/25
26
7
Banik Ostrava logoBanik Ostrava
16
7/3/6
22/15
24
8
Slovan Liberec logoSlovan Liberec
16
5/6/5
23/24
21
9
Bohemians Prague 1905 logoBohemians Prague 1905
16
6/3/7
13/19
21
10
Teplice logoTeplice
16
5/5/6
13/15
20
11
Hradec Kralove logoHradec Kralove
16
4/5/7
17/23
17
12
FK Jablonec logoFK Jablonec
16
3/7/6
15/21
16
13
Pardubice logoPardubice
16
3/4/9
12/23
13
14
MFK Karvina logoMFK Karvina
16
4/1/11
18/29
13
15
FC Trinity Zlin logoFC Trinity Zlin
16
2/5/9
15/37
11
16
Dynamo Ceske Budejovice logoDynamo Ceske Budejovice
16
3/1/12
15/34
10
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy