more
Vị trí hiện tại : Xoilac tv > CZE Third League
CZE Third League
Bảng xếp hạng Thứ hạng 1 Phân số 36
Slovan Velvary /static/images/t1/point-arrow.png

CZE Third League Lịch thi đấu

Không có dữ liệu
thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Slovan Velvary logoSlovan Velvary
15
11/3/1
38/13
36
2
SK Zapy logoSK Zapy
15
10/4/1
30/12
34
3
Banik Most-Sous logoBanik Most-Sous
15
8/4/3
24/16
28
4
FK Viagem Usti nad Labem logoFK Viagem Usti nad Labem
15
8/2/5
24/18
26
5
Chlumec nad Cidlinou logoChlumec nad Cidlinou
15
7/3/5
29/27
24
6
Jablonec B logoJablonec B
15
6/5/4
21/19
23
7
Sokol Brozany logoSokol Brozany
15
6/5/4
20/19
23
8
Slovan Liberec II logoSlovan Liberec II
15
4/7/4
22/19
19
9
FK Kolin logoFK Kolin
15
4/7/4
25/26
19
10
Mlada Boleslav B logoMlada Boleslav B
15
5/2/8
26/22
17
Không có dữ liệu
11.22 19:30
Zlin B logoZlin B

1

Otrokovice logoOtrokovice

1

11.19 19:30
SC Znojmo logoSC Znojmo

0

MFK Karvina B logoMFK Karvina B

3

11.18 16:15
FK Fotbal Trinec logoFK Fotbal Trinec

0

Frydlant logoFrydlant

0

11.17 20:30
TJ Start Brno logoTJ Start Brno

0

Zlin B logoZlin B

3

11.17 20:00
Uhersky Brod logoUhersky Brod

1

Hodonin Sardice logoHodonin Sardice

2

11.17 20:00
Blansko logoBlansko

4

Unicov logoUnicov

1

11.17 19:30
Banik Ostrava B logoBanik Ostrava B

1

Frydek-Mistek logoFrydek-Mistek

1

11.17 17:00
Otrokovice logoOtrokovice

1

Hlucin logoHlucin

0

11.17 16:15
TJ Tatran Bohunice logoTJ Tatran Bohunice

1

Slovan Rosice logoSlovan Rosice

1

11.16 23:00
Hranice KUNZ logoHranice KUNZ

2

Slovacko II logoSlovacko II

1

11.12 20:00
Bohemians1905 B logoBohemians1905 B

2

Povltava FA logoPovltava FA

1

11.12 17:00
Teplice B logoTeplice B

1

Slovan Liberec II logoSlovan Liberec II

1

11.12 16:30
Zlin B logoZlin B

0

Hlucin logoHlucin

3

11.12 16:15
Pardubice B logoPardubice B

1

Zivanice logoZivanice

1

11.12 16:15
Unicov logoUnicov

2

Hranice KUNZ logoHranice KUNZ

1

11.12 16:15
Slovacko II logoSlovacko II

1

TJ Tatran Bohunice logoTJ Tatran Bohunice

1

11.12 16:15
MFK Karvina B logoMFK Karvina B

0

Blansko logoBlansko

1

11.12 16:15
Slavia Prague B logoSlavia Prague B

2

Sokol Hostoun logoSokol Hostoun

1

11.12 16:15
Dukla Praha B logoDukla Praha B

2

Viktoria Plzen B logoViktoria Plzen B

2

11.11 20:00
Taborsko Akademie logoTaborsko Akademie

2

FK Kraluv Dvur logoFK Kraluv Dvur

0

thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Slovan Velvary logoSlovan Velvary
15
11/3/1
38/13
36
2
SK Zapy logoSK Zapy
15
10/4/1
30/12
34
3
Banik Most-Sous logoBanik Most-Sous
15
8/4/3
24/16
28
4
FK Viagem Usti nad Labem logoFK Viagem Usti nad Labem
15
8/2/5
24/18
26
5
Chlumec nad Cidlinou logoChlumec nad Cidlinou
15
7/3/5
29/27
24
6
Jablonec B logoJablonec B
15
6/5/4
21/19
23
7
Sokol Brozany logoSokol Brozany
15
6/5/4
20/19
23
8
Slovan Liberec II logoSlovan Liberec II
15
4/7/4
22/19
19
9
FK Kolin logoFK Kolin
15
4/7/4
25/26
19
10
Mlada Boleslav B logoMlada Boleslav B
15
5/2/8
26/22
17
11
Arsenal Ceska Lipa logoArsenal Ceska Lipa
15
4/3/8
18/30
15
12
Zivanice logoZivanice
15
3/5/7
19/21
14
13
Pardubice B logoPardubice B
15
2/7/6
22/31
13
14
FK Prepere logoFK Prepere
15
3/4/8
20/31
13
15
Hradec Kralove B logoHradec Kralove B
15
3/4/8
18/37
13
16
Teplice B logoTeplice B
15
2/3/10
11/26
9
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy