more
Vị trí hiện tại : Xoilac tv > NMKD First League
NMKD First League
Bảng xếp hạng Thứ hạng 1 Phân số 32
FK Korzo Prilep /static/images/t1/point-arrow.png

NMKD First League Lịch thi đấu

12.02 19:00
FK Makedonija Gjorce Petrov logoFK Makedonija Gjorce Petrov

-

FC Vardar Skopje logoFC Vardar Skopje

-

12.03 19:00
Rabotnicki Skopje logoRabotnicki Skopje

-

AP Brera logoAP Brera

-

12.03 19:00
FK Korzo Prilep logoFK Korzo Prilep

-

Shkendija Tetovo logoShkendija Tetovo

-

12.03 19:00
Sileks logoSileks

-

FK Rinija Gostivar logoFK Rinija Gostivar

-

12.03 19:00
FK Tikves Kavadarci logoFK Tikves Kavadarci

-

FC Struga logoFC Struga

-

12.03 19:00
Bregalnica Stip logoBregalnica Stip

-

Voska Sport logoVoska Sport

-

12.10 19:00
FC Vardar Skopje logoFC Vardar Skopje

-

FK Tikves Kavadarci logoFK Tikves Kavadarci

-

12.10 19:00
Voska Sport logoVoska Sport

-

Rabotnicki Skopje logoRabotnicki Skopje

-

12.10 19:00
FC Struga logoFC Struga

-

Bregalnica Stip logoBregalnica Stip

-

12.10 19:00
Shkendija Tetovo logoShkendija Tetovo

-

Sileks logoSileks

-

Hiển thị thêm trận đấu >
thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
FK Korzo Prilep logoFK Korzo Prilep
16
9/5/2
21/10
32
2
Shkendija Tetovo logoShkendija Tetovo
16
9/5/2
22/12
32
3
FC Struga logoFC Struga
15
10/0/5
27/13
30
4
Sileks logoSileks
15
6/5/4
20/17
23
5
FK Tikves Kavadarci logoFK Tikves Kavadarci
16
6/4/6
18/16
22
6
AP Brera logoAP Brera
16
5/5/6
13/12
20
7
FK Rinija logoFK Rinija
16
5/5/6
16/21
20
8
FC Struga Trim   Lum logoFC Struga Trim Lum
2
1/0/1
3/2
3
9
Rabotnicki Skopje logoRabotnicki Skopje
16
6/2/8
11/16
20
10
FK Makedonija Gjorce Petrov logoFK Makedonija Gjorce Petrov
16
5/3/8
14/17
18
12.02 19:00
FK Makedonija Gjorce Petrov logoFK Makedonija Gjorce Petrov

-

FC Vardar Skopje logoFC Vardar Skopje

-

12.03 19:00
Rabotnicki Skopje logoRabotnicki Skopje

-

AP Brera logoAP Brera

-

12.03 19:00
FK Korzo Prilep logoFK Korzo Prilep

-

Shkendija Tetovo logoShkendija Tetovo

-

12.03 19:00
Sileks logoSileks

-

FK Rinija Gostivar logoFK Rinija Gostivar

-

12.03 19:00
FK Tikves Kavadarci logoFK Tikves Kavadarci

-

FC Struga logoFC Struga

-

12.03 19:00
Bregalnica Stip logoBregalnica Stip

-

Voska Sport logoVoska Sport

-

12.10 19:00
FC Vardar Skopje logoFC Vardar Skopje

-

FK Tikves Kavadarci logoFK Tikves Kavadarci

-

12.10 19:00
Voska Sport logoVoska Sport

-

Rabotnicki Skopje logoRabotnicki Skopje

-

12.10 19:00
FC Struga logoFC Struga

-

Bregalnica Stip logoBregalnica Stip

-

12.10 19:00
Shkendija Tetovo logoShkendija Tetovo

-

Sileks logoSileks

-

12.10 19:00
FK Rinija logoFK Rinija

-

FK Makedonija Gjorce Petrov logoFK Makedonija Gjorce Petrov

-

12.10 19:00
AP Brera logoAP Brera

-

FK Shkupi logoFK Shkupi

-

02.18 20:00
Bregalnica Stip logoBregalnica Stip

-

FK Tikves Kavadarci logoFK Tikves Kavadarci

-

02.18 20:00
FK Rinija logoFK Rinija

-

FC Vardar Skopje logoFC Vardar Skopje

-

02.18 20:00
FK Makedonija Gjorce Petrov logoFK Makedonija Gjorce Petrov

-

Shkendija Tetovo logoShkendija Tetovo

-

02.18 20:00
Rabotnicki Skopje logoRabotnicki Skopje

-

FC Struga logoFC Struga

-

02.18 20:00
FK Korzo Prilep logoFK Korzo Prilep

-

Voska Sport logoVoska Sport

-

02.18 20:00
Sileks logoSileks

-

AP Brera logoAP Brera

-

02.25 20:00
AP Brera logoAP Brera

-

FK Makedonija Gjorce Petrov logoFK Makedonija Gjorce Petrov

-

02.25 20:00
Voska Sport logoVoska Sport

-

Sileks logoSileks

-

11.29 19:00
AP Brera logoAP Brera

1

Bregalnica Stip logoBregalnica Stip

1

11.29 19:00
FK Rinija logoFK Rinija

0

FK Shkupi logoFK Shkupi

0

11.29 19:00
FK Makedonija Gjorce Petrov logoFK Makedonija Gjorce Petrov

1

Sileks logoSileks

0

11.29 19:00
Shkendija Tetovo logoShkendija Tetovo

2

Rabotnicki Skopje logoRabotnicki Skopje

0

11.29 19:00
FC Vardar Skopje logoFC Vardar Skopje

1

FC Struga logoFC Struga

3

11.29 19:00
Voska Sport logoVoska Sport

0

FK Tikves Kavadarci logoFK Tikves Kavadarci

3

11.26 19:20
FK Tikves Kavadarci logoFK Tikves Kavadarci

1

AP Brera logoAP Brera

0

11.26 19:00
Rabotnicki Skopje logoRabotnicki Skopje

0

FK Rinija Gostivar logoFK Rinija Gostivar

0

11.26 19:00
FK Korzo Prilep logoFK Korzo Prilep

1

FK Makedonija Gjorce Petrov logoFK Makedonija Gjorce Petrov

0

11.25 19:00
Bregalnica Stip logoBregalnica Stip

2

Shkendija Tetovo logoShkendija Tetovo

2

11.12 19:00
FK Makedonija Gjorce Petrov logoFK Makedonija Gjorce Petrov

0

Rabotnicki Skopje logoRabotnicki Skopje

1

11.12 19:00
Sileks logoSileks

2

FK Shkupi logoFK Shkupi

1

11.11 19:20
Shkendija Tetovo logoShkendija Tetovo

1

FK Tikves Kavadarci logoFK Tikves Kavadarci

0

11.11 19:00
AP Brera logoAP Brera

2

FC Struga logoFC Struga

1

11.11 19:00
FK Rinija logoFK Rinija

1

Bregalnica Stip logoBregalnica Stip

0

11.11 19:00
FC Vardar Skopje logoFC Vardar Skopje

1

Voska Sport logoVoska Sport

2

11.05 19:00
FK Korzo Prilep logoFK Korzo Prilep

2

FC Vardar Skopje logoFC Vardar Skopje

0

11.05 19:00
FC Struga logoFC Struga

2

Shkendija Tetovo logoShkendija Tetovo

1

11.04 19:00
Bregalnica Stip logoBregalnica Stip

2

FK Makedonija Gjorce Petrov logoFK Makedonija Gjorce Petrov

3

11.04 19:00
Rabotnicki Skopje logoRabotnicki Skopje

1

Sileks logoSileks

0

thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
FK Korzo Prilep logoFK Korzo Prilep
16
9/5/2
21/10
32
2
Shkendija Tetovo logoShkendija Tetovo
16
9/5/2
22/12
32
3
FC Struga logoFC Struga
15
10/0/5
27/13
30
4
Sileks logoSileks
15
6/5/4
20/17
23
5
FK Tikves Kavadarci logoFK Tikves Kavadarci
16
6/4/6
18/16
22
6
AP Brera logoAP Brera
16
5/5/6
13/12
20
7
FK Rinija logoFK Rinija
16
5/5/6
16/21
20
8
FC Struga Trim   Lum logoFC Struga Trim Lum
2
1/0/1
3/2
3
9
Rabotnicki Skopje logoRabotnicki Skopje
16
6/2/8
11/16
20
10
FK Makedonija Gjorce Petrov logoFK Makedonija Gjorce Petrov
16
5/3/8
14/17
18
11
FC Struga logoFC Struga
2
1/0/1
3/2
3
12
Voska Sport logoVoska Sport
11
3/2/6
13/18
11
13
Voska Sport logoVoska Sport
15
4/4/7
17/24
16
14
Bregalnica Stip logoBregalnica Stip
16
4/4/8
14/21
16
15
FC Vardar Skopje logoFC Vardar Skopje
15
3/2/10
10/24
11
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy