more
Vị trí hiện tại : Xoilac tv > POL Liga 2
POL Liga 2
Bảng xếp hạng Thứ hạng 1 Phân số 11
Zaglebie Lubin B /static/images/t1/point-arrow.png

POL Liga 2 Lịch thi đấu

12.02 18:00
Sandecja Nowy Sacz logoSandecja Nowy Sacz

-

Radunia Stezyca logoRadunia Stezyca

-

12.02 18:00
GKS Jastrzebie logoGKS Jastrzebie

-

KP Calisia Kalisz logoKP Calisia Kalisz

-

12.02 19:00
Olimpia Grudziadz logoOlimpia Grudziadz

-

Olimpia Elblag logoOlimpia Elblag

-

12.02 19:00
Zaglebie Lubin B logoZaglebie Lubin B

-

Hutnik Krakow logoHutnik Krakow

-

12.02 20:30
Chojniczanka Chojnice logoChojniczanka Chojnice

-

LKS Lodz II logoLKS Lodz II

-

12.02 23:00
Polonia Bytom logoPolonia Bytom

-

Skra Czestochowa logoSkra Czestochowa

-

12.03 23:30
Kotwica Kolobrzeg logoKotwica Kolobrzeg

-

Lech II Poznan logoLech II Poznan

-

01.03 00:00
Pogon Siedlce logoPogon Siedlce

-

OKS Stomil Olsztyn logoOKS Stomil Olsztyn

-

02.25 00:00
Hutnik Krakow logoHutnik Krakow

-

GKS Jastrzebie logoGKS Jastrzebie

-

02.25 00:00
KP Calisia Kalisz logoKP Calisia Kalisz

-

Pogon Siedlce logoPogon Siedlce

-

Hiển thị thêm trận đấu >
thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Zaglebie Lubin B logoZaglebie Lubin B
5
3/2/0
8/3
11
2
Kotwica Kolobrzeg logoKotwica Kolobrzeg
19
11/4/4
41/28
37
3
Zaglebie Lubin B logoZaglebie Lubin B
5
3/2/0
8/3
11
4
KP Calisia Kalisz logoKP Calisia Kalisz
19
10/4/5
28/17
34
5
KP Calisia Kalisz logoKP Calisia Kalisz
5
3/1/1
6/2
10
6
KP Calisia Kalisz logoKP Calisia Kalisz
5
3/1/1
6/2
10
7
LKS Lodz II logoLKS Lodz II
5
3/1/1
9/6
10
8
LKS Lodz II logoLKS Lodz II
5
3/1/1
9/6
10
9
Pogon Siedlce logoPogon Siedlce
19
9/6/4
32/22
33
10
Wisla Pulawy logoWisla Pulawy
5
3/1/1
7/4
10
12.02 18:00
Sandecja Nowy Sacz logoSandecja Nowy Sacz

-

Radunia Stezyca logoRadunia Stezyca

-

12.02 18:00
GKS Jastrzebie logoGKS Jastrzebie

-

KP Calisia Kalisz logoKP Calisia Kalisz

-

12.02 19:00
Olimpia Grudziadz logoOlimpia Grudziadz

-

Olimpia Elblag logoOlimpia Elblag

-

12.02 19:00
Zaglebie Lubin B logoZaglebie Lubin B

-

Hutnik Krakow logoHutnik Krakow

-

12.02 20:30
Chojniczanka Chojnice logoChojniczanka Chojnice

-

LKS Lodz II logoLKS Lodz II

-

12.02 23:00
Polonia Bytom logoPolonia Bytom

-

Skra Czestochowa logoSkra Czestochowa

-

12.03 23:30
Kotwica Kolobrzeg logoKotwica Kolobrzeg

-

Lech II Poznan logoLech II Poznan

-

01.03 00:00
Pogon Siedlce logoPogon Siedlce

-

OKS Stomil Olsztyn logoOKS Stomil Olsztyn

-

02.25 00:00
Hutnik Krakow logoHutnik Krakow

-

GKS Jastrzebie logoGKS Jastrzebie

-

02.25 00:00
KP Calisia Kalisz logoKP Calisia Kalisz

-

Pogon Siedlce logoPogon Siedlce

-

02.25 00:00
Kotwica Kolobrzeg logoKotwica Kolobrzeg

-

Chojniczanka Chojnice logoChojniczanka Chojnice

-

02.25 00:00
Lech II Poznan logoLech II Poznan

-

Olimpia Grudziadz logoOlimpia Grudziadz

-

02.25 00:00
Olimpia Elblag logoOlimpia Elblag

-

Skra Czestochowa logoSkra Czestochowa

-

02.25 00:00
Polonia Bytom logoPolonia Bytom

-

Radunia Stezyca logoRadunia Stezyca

-

02.25 00:00
Sandecja Nowy Sacz logoSandecja Nowy Sacz

-

Zaglebie Lubin B logoZaglebie Lubin B

-

02.25 00:00
OKS Stomil Olsztyn logoOKS Stomil Olsztyn

-

Wisla Pulawy logoWisla Pulawy

-

02.25 00:00
Stal Stalowa Wola logoStal Stalowa Wola

-

LKS Lodz II logoLKS Lodz II

-

03.03 00:00
Chojniczanka Chojnice logoChojniczanka Chojnice

-

Stal Stalowa Wola logoStal Stalowa Wola

-

03.03 00:00
LKS Lodz II logoLKS Lodz II

-

OKS Stomil Olsztyn logoOKS Stomil Olsztyn

-

03.03 00:00
Olimpia Grudziadz logoOlimpia Grudziadz

-

Kotwica Kolobrzeg logoKotwica Kolobrzeg

-

11.29 23:00
Skra Czestochowa logoSkra Czestochowa

1

Hutnik Krakow logoHutnik Krakow

2

11.27 22:15
Stal Stalowa Wola logoStal Stalowa Wola

2

Pogon Siedlce logoPogon Siedlce

1

11.26 23:30
LKS Lodz II logoLKS Lodz II

2

Wisla Pulawy logoWisla Pulawy

1

11.25 23:00
Polonia Bytom logoPolonia Bytom

2

Olimpia Grudziadz logoOlimpia Grudziadz

1

11.25 22:00
KP Calisia Kalisz logoKP Calisia Kalisz

3

Zaglebie Lubin B logoZaglebie Lubin B

1

11.25 19:00
Sandecja Nowy Sacz logoSandecja Nowy Sacz

2

Skra Czestochowa logoSkra Czestochowa

2

11.25 19:00
OKS Stomil Olsztyn logoOKS Stomil Olsztyn

2

GKS Jastrzebie logoGKS Jastrzebie

0

11.25 18:30
Hutnik Krakow logoHutnik Krakow

3

Radunia Stezyca logoRadunia Stezyca

1

11.25 18:00
Lech II Poznan logoLech II Poznan

1

Chojniczanka Chojnice logoChojniczanka Chojnice

2

11.25 01:45
Olimpia Elblag logoOlimpia Elblag

2

Kotwica Kolobrzeg logoKotwica Kolobrzeg

3

11.20 22:00
LKS Lodz II logoLKS Lodz II

1

Pogon Siedlce logoPogon Siedlce

2

11.19 18:00
Radunia Stezyca logoRadunia Stezyca

1

KP Calisia Kalisz logoKP Calisia Kalisz

4

11.19 02:00
Chojniczanka Chojnice logoChojniczanka Chojnice

1

Wisla Pulawy logoWisla Pulawy

1

11.18 23:30
Stal Stalowa Wola logoStal Stalowa Wola

3

GKS Jastrzebie logoGKS Jastrzebie

1

11.18 21:00
Polonia Bytom logoPolonia Bytom

3

Kotwica Kolobrzeg logoKotwica Kolobrzeg

3

11.18 19:00
Sandecja Nowy Sacz logoSandecja Nowy Sacz

1

Olimpia Grudziadz logoOlimpia Grudziadz

0

11.18 19:00
Zaglebie Lubin B logoZaglebie Lubin B

2

OKS Stomil Olsztyn logoOKS Stomil Olsztyn

1

11.14 00:15
Skra Czestochowa logoSkra Czestochowa

4

KP Calisia Kalisz logoKP Calisia Kalisz

1

11.13 02:00
Pogon Siedlce logoPogon Siedlce

2

Wisla Pulawy logoWisla Pulawy

2

11.12 19:00
Lech II Poznan logoLech II Poznan

1

Polonia Bytom logoPolonia Bytom

0

thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Zaglebie Lubin B logoZaglebie Lubin B
5
3/2/0
8/3
11
2
Kotwica Kolobrzeg logoKotwica Kolobrzeg
19
11/4/4
41/28
37
3
Zaglebie Lubin B logoZaglebie Lubin B
5
3/2/0
8/3
11
4
KP Calisia Kalisz logoKP Calisia Kalisz
19
10/4/5
28/17
34
5
KP Calisia Kalisz logoKP Calisia Kalisz
5
3/1/1
6/2
10
6
KP Calisia Kalisz logoKP Calisia Kalisz
5
3/1/1
6/2
10
7
LKS Lodz II logoLKS Lodz II
5
3/1/1
9/6
10
8
LKS Lodz II logoLKS Lodz II
5
3/1/1
9/6
10
9
Pogon Siedlce logoPogon Siedlce
19
9/6/4
32/22
33
10
Wisla Pulawy logoWisla Pulawy
5
3/1/1
7/4
10
11
Radunia Stezyca logoRadunia Stezyca
19
8/7/4
25/22
31
12
Wisla Pulawy logoWisla Pulawy
5
3/1/1
7/4
10
13
Hutnik Krakow logoHutnik Krakow
19
9/3/7
30/26
30
14
Olimpia Grudziadz logoOlimpia Grudziadz
5
3/0/2
7/5
9
15
Olimpia Grudziadz logoOlimpia Grudziadz
5
3/0/2
7/5
9
16
LKS Lodz II logoLKS Lodz II
19
8/4/7
30/27
28
17
Radunia Stezyca logoRadunia Stezyca
5
2/3/0
5/3
9
18
Radunia Stezyca logoRadunia Stezyca
5
2/3/0
5/3
9
19
Skra Czestochowa logoSkra Czestochowa
19
7/6/6
25/20
27
20
Kotwica Kolobrzeg logoKotwica Kolobrzeg
5
2/1/2
9/5
7
21
Kotwica Kolobrzeg logoKotwica Kolobrzeg
5
2/1/2
9/5
7
22
Chojniczanka Chojnice logoChojniczanka Chojnice
19
7/6/6
26/23
27
23
Olimpia Elblag logoOlimpia Elblag
5
2/1/2
5/6
7
24
Olimpia Elblag logoOlimpia Elblag
5
2/1/2
5/6
7
25
Skra Czestochowa logoSkra Czestochowa
5
2/1/2
4/6
7
26
Stal Stalowa Wola logoStal Stalowa Wola
19
8/3/8
22/24
27
27
Skra Czestochowa logoSkra Czestochowa
5
2/1/2
4/6
7
28
Olimpia Elblag logoOlimpia Elblag
18
7/5/6
23/21
26
29
Hutnik Krakow logoHutnik Krakow
5
1/3/1
6/4
6
30
Hutnik Krakow logoHutnik Krakow
5
1/3/1
6/4
6
31
Pogon Siedlce logoPogon Siedlce
5
1/3/1
4/4
6
32
Zaglebie Lubin B logoZaglebie Lubin B
19
7/4/8
29/28
25
33
Pogon Siedlce logoPogon Siedlce
5
1/3/1
4/4
6
34
Stal Stalowa Wola logoStal Stalowa Wola
5
1/2/2
6/8
5
35
OKS Stomil Olsztyn logoOKS Stomil Olsztyn
19
7/2/10
20/26
23
36
Stal Stalowa Wola logoStal Stalowa Wola
5
1/2/2
6/8
5
37
GKS Jastrzebie logoGKS Jastrzebie
5
1/2/2
3/5
5
38
Wisla Pulawy logoWisla Pulawy
19
5/7/7
28/30
22
39
GKS Jastrzebie logoGKS Jastrzebie
5
1/2/2
3/5
5
40
Lech II Poznan logoLech II Poznan
5
1/2/2
6/10
5
41
Lech II Poznan logoLech II Poznan
18
6/4/8
21/31
22
42
Lech II Poznan logoLech II Poznan
5
1/2/2
6/10
5
43
OKS Stomil Olsztyn logoOKS Stomil Olsztyn
5
1/1/3
4/6
4
44
OKS Stomil Olsztyn logoOKS Stomil Olsztyn
5
1/1/3
4/6
4
45
Polonia Bytom logoPolonia Bytom
19
5/6/8
21/27
21
46
Chojniczanka Chojnice logoChojniczanka Chojnice
5
1/1/3
6/10
4
47
Chojniczanka Chojnice logoChojniczanka Chojnice
5
1/1/3
6/10
4
48
GKS Jastrzebie logoGKS Jastrzebie
19
5/6/8
21/28
21
49
Polonia Bytom logoPolonia Bytom
5
1/1/3
2/6
4
50
Polonia Bytom logoPolonia Bytom
5
1/1/3
2/6
4
51
Sandecja Nowy Sacz logoSandecja Nowy Sacz
19
4/5/10
17/28
17
52
Sandecja Nowy Sacz logoSandecja Nowy Sacz
5
0/2/3
3/7
2
53
Olimpia Grudziadz logoOlimpia Grudziadz
19
4/4/11
21/32
16
54
Sandecja Nowy Sacz logoSandecja Nowy Sacz
5
0/2/3
3/7
2
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy