more
Vị trí hiện tại : Xoilac tv > POL Mloda Ekstraklasa
POL Mloda Ekstraklasa
Bảng xếp hạng Thứ hạng 1 Phân số 39
Lech Poznan Youth /static/images/t1/point-arrow.png

POL Mloda Ekstraklasa Lịch thi đấu

12.01 18:00
Pogon Szczecin Youth logoPogon Szczecin Youth

-

Legia Warszawa (Youth) logoLegia Warszawa (Youth)

-

12.02 18:00
Gornik Zabrze Youth logoGornik Zabrze Youth

-

Jagiellonia Bialystok (Youth) logoJagiellonia Bialystok (Youth)

-

12.02 18:00
Widzew lodz (Youth) logoWidzew lodz (Youth)

-

Korona Kielce U19 logoKorona Kielce U19

-

12.02 18:00
Lech Poznan Youth logoLech Poznan Youth

-

Warta Poznan Youth logoWarta Poznan Youth

-

12.03 00:00
Rakow Czestochowa Youth logoRakow Czestochowa Youth

-

Polonia Warszawa Youth logoPolonia Warszawa Youth

-

12.03 00:00
Wisla Krakow Youth logoWisla Krakow Youth

-

Arka Gdynia Youth logoArka Gdynia Youth

-

12.03 18:00
Sandecja Youth logoSandecja Youth

-

Zaglebie Lubin (Youth) logoZaglebie Lubin (Youth)

-

12.03 19:00
Odra Opole Youth logoOdra Opole Youth

-

Cracovia Krakow (Youth) logoCracovia Krakow (Youth)

-

03.10 00:00
Arka Gdynia Youth logoArka Gdynia Youth

-

Rakow Czestochowa Youth logoRakow Czestochowa Youth

-

03.10 00:00
Cracovia Krakow Youth logoCracovia Krakow Youth

-

Lech Poznan (Youth) logoLech Poznan (Youth)

-

Hiển thị thêm trận đấu >
thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Lech Poznan Youth logoLech Poznan Youth
16
12/3/1
39/16
39
2
Legia Warszawa Youth logoLegia Warszawa Youth
16
10/3/3
43/23
33
3
Warta Poznan Youth logoWarta Poznan Youth
16
10/1/5
51/30
31
4
Gornik Zabrze Youth logoGornik Zabrze Youth
16
8/3/5
34/28
27
5
Zaglebie Lubin Youth logoZaglebie Lubin Youth
16
8/2/6
32/24
26
6
Cracovia Krakow Youth logoCracovia Krakow Youth
16
8/1/7
38/40
25
7
Arka Gdynia Youth logoArka Gdynia Youth
16
8/0/8
29/26
24
8
Polonia Warszawa Youth logoPolonia Warszawa Youth
16
6/5/5
20/22
23
9
Jagiellonia Bialystok Youth logoJagiellonia Bialystok Youth
16
6/2/8
33/32
20
10
Odra Opole Youth logoOdra Opole Youth
16
6/2/8
21/31
20
12.01 18:00
Pogon Szczecin Youth logoPogon Szczecin Youth

-

Legia Warszawa (Youth) logoLegia Warszawa (Youth)

-

12.02 18:00
Gornik Zabrze Youth logoGornik Zabrze Youth

-

Jagiellonia Bialystok (Youth) logoJagiellonia Bialystok (Youth)

-

12.02 18:00
Widzew lodz (Youth) logoWidzew lodz (Youth)

-

Korona Kielce U19 logoKorona Kielce U19

-

12.02 18:00
Lech Poznan Youth logoLech Poznan Youth

-

Warta Poznan Youth logoWarta Poznan Youth

-

12.03 00:00
Rakow Czestochowa Youth logoRakow Czestochowa Youth

-

Polonia Warszawa Youth logoPolonia Warszawa Youth

-

12.03 00:00
Wisla Krakow Youth logoWisla Krakow Youth

-

Arka Gdynia Youth logoArka Gdynia Youth

-

12.03 18:00
Sandecja Youth logoSandecja Youth

-

Zaglebie Lubin (Youth) logoZaglebie Lubin (Youth)

-

12.03 19:00
Odra Opole Youth logoOdra Opole Youth

-

Cracovia Krakow (Youth) logoCracovia Krakow (Youth)

-

03.10 00:00
Arka Gdynia Youth logoArka Gdynia Youth

-

Rakow Czestochowa Youth logoRakow Czestochowa Youth

-

03.10 00:00
Cracovia Krakow Youth logoCracovia Krakow Youth

-

Lech Poznan (Youth) logoLech Poznan (Youth)

-

03.10 00:00
Jagiellonia Bialystok Youth logoJagiellonia Bialystok Youth

-

Widzew lodz (Youth) logoWidzew lodz (Youth)

-

03.10 00:00
Korona Kielce U19 logoKorona Kielce U19

-

Sandecja Youth logoSandecja Youth

-

03.10 00:00
Legia Warszawa Youth logoLegia Warszawa Youth

-

Gornik Zabrze (Youth) logoGornik Zabrze (Youth)

-

03.10 00:00
Polonia Warszawa Youth logoPolonia Warszawa Youth

-

Odra Opole Youth logoOdra Opole Youth

-

03.10 00:00
Warta Poznan Youth logoWarta Poznan Youth

-

Pogon Szczecin(Youth) logoPogon Szczecin(Youth)

-

03.10 00:00
Zaglebie Lubin Youth logoZaglebie Lubin Youth

-

Wisla Krakow (Youth) logoWisla Krakow (Youth)

-

03.17 00:00
Cracovia Krakow Youth logoCracovia Krakow Youth

-

Warta Poznan Youth logoWarta Poznan Youth

-

03.17 00:00
Gornik Zabrze Youth logoGornik Zabrze Youth

-

Pogon Szczecin(Youth) logoPogon Szczecin(Youth)

-

03.17 00:00
Lech Poznan Youth logoLech Poznan Youth

-

Polonia Warszawa Youth logoPolonia Warszawa Youth

-

03.17 00:00
Odra Opole Youth logoOdra Opole Youth

-

Arka Gdynia Youth logoArka Gdynia Youth

-

11.29 19:00
Wisla Krakow Youth logoWisla Krakow Youth

1

Rakow Czestochowa Youth logoRakow Czestochowa Youth

4

11.25 20:00
Jagiellonia Bialystok Youth logoJagiellonia Bialystok Youth

4

Pogon Szczecin(Youth) logoPogon Szczecin(Youth)

1

11.25 19:00
Arka Gdynia Youth logoArka Gdynia Youth

6

Sandecja Youth logoSandecja Youth

0

11.25 19:00
Lech Poznan Youth logoLech Poznan Youth

1

Odra Opole Youth logoOdra Opole Youth

0

11.25 18:00
Warta Poznan Youth logoWarta Poznan Youth

6

Legia Warszawa (Youth) logoLegia Warszawa (Youth)

2

11.25 18:00
Cracovia Krakow Youth logoCracovia Krakow Youth

3

Rakow Czestochowa Youth logoRakow Czestochowa Youth

1

11.25 18:00
Korona Kielce U19 logoKorona Kielce U19

4

Gornik Zabrze (Youth) logoGornik Zabrze (Youth)

1

11.25 18:00
Zaglebie Lubin Youth logoZaglebie Lubin Youth

2

Widzew lodz (Youth) logoWidzew lodz (Youth)

2

11.25 17:00
Polonia Warszawa Youth logoPolonia Warszawa Youth

0

Wisla Krakow (Youth) logoWisla Krakow (Youth)

1

11.22 21:00
Gornik Zabrze Youth logoGornik Zabrze Youth

1

Wisla Krakow (Youth) logoWisla Krakow (Youth)

1

11.19 21:00
Arka Gdynia Youth logoArka Gdynia Youth

0

Widzew lodz (Youth) logoWidzew lodz (Youth)

3

11.19 18:30
Korona Kielce U19 logoKorona Kielce U19

2

Pogon Szczecin(Youth) logoPogon Szczecin(Youth)

2

11.19 18:00
Zaglebie Lubin Youth logoZaglebie Lubin Youth

1

Gornik Zabrze (Youth) logoGornik Zabrze (Youth)

2

11.18 20:00
Odra Opole Youth logoOdra Opole Youth

1

Warta Poznan Youth logoWarta Poznan Youth

3

11.18 19:00
Polonia Warszawa Youth logoPolonia Warszawa Youth

2

Sandecja Youth logoSandecja Youth

3

11.18 18:00
Cracovia Krakow Youth logoCracovia Krakow Youth

5

Wisla Krakow (Youth) logoWisla Krakow (Youth)

0

11.18 17:00
Lech Poznan Youth logoLech Poznan Youth

5

Rakow Czestochowa Youth logoRakow Czestochowa Youth

2

11.17 18:00
Legia Warszawa Youth logoLegia Warszawa Youth

3

Jagiellonia Bialystok (Youth) logoJagiellonia Bialystok (Youth)

2

11.12 19:00
Gornik Zabrze Youth logoGornik Zabrze Youth

2

Arka Gdynia Youth logoArka Gdynia Youth

0

11.12 18:00
Sandecja Youth logoSandecja Youth

1

Cracovia Krakow (Youth) logoCracovia Krakow (Youth)

2

thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Lech Poznan Youth logoLech Poznan Youth
16
12/3/1
39/16
39
2
Legia Warszawa Youth logoLegia Warszawa Youth
16
10/3/3
43/23
33
3
Warta Poznan Youth logoWarta Poznan Youth
16
10/1/5
51/30
31
4
Gornik Zabrze Youth logoGornik Zabrze Youth
16
8/3/5
34/28
27
5
Zaglebie Lubin Youth logoZaglebie Lubin Youth
16
8/2/6
32/24
26
6
Cracovia Krakow Youth logoCracovia Krakow Youth
16
8/1/7
38/40
25
7
Arka Gdynia Youth logoArka Gdynia Youth
16
8/0/8
29/26
24
8
Polonia Warszawa Youth logoPolonia Warszawa Youth
16
6/5/5
20/22
23
9
Jagiellonia Bialystok Youth logoJagiellonia Bialystok Youth
16
6/2/8
33/32
20
10
Odra Opole Youth logoOdra Opole Youth
16
6/2/8
21/31
20
11
Pogon Szczecin Youth logoPogon Szczecin Youth
16
4/7/5
29/26
19
12
Rakow Czestochowa Youth logoRakow Czestochowa Youth
16
6/1/9
28/30
19
13
Wisla Krakow Youth logoWisla Krakow Youth
16
4/5/7
27/41
17
14
Korona Kielce U19 logoKorona Kielce U19
16
4/3/9
20/32
15
15
Widzew lodz (Youth) logoWidzew lodz (Youth)
16
3/4/9
22/39
13
16
Sandecja Youth logoSandecja Youth
16
3/2/11
23/49
11
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy