more
Vị trí hiện tại : Xoilac tv > UKR First League
UKR First League
Bảng xếp hạng Thứ hạng 1 Phân số 45
FC Karpaty Lviv /static/images/t1/point-arrow.png

UKR First League Lịch thi đấu

Không có dữ liệu
thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
FC Karpaty Lviv logoFC Karpaty Lviv
18
14/3/1
34/10
45
2
FK Epitsentr Dunayivtsi logoFK Epitsentr Dunayivtsi
18
8/7/3
27/21
31
3
Ahrobiznes TSK Romny logoAhrobiznes TSK Romny
18
8/5/5
20/15
29
4
FK Nyva Buzova logoFK Nyva Buzova
18
7/6/5
21/19
27
5
Prykarpattya Ivano Frankivsk logoPrykarpattya Ivano Frankivsk
18
6/8/4
27/18
26
6
FC Bukovyna Chernivtsi logoFC Bukovyna Chernivtsi
18
6/3/9
16/23
21
7
Podillya Khmelnytskyi logoPodillya Khmelnytskyi
18
4/8/6
18/17
20
8
Nyva Ternopil logoNyva Ternopil
18
5/5/8
15/19
20
9
Metalist Kharkiv logoMetalist Kharkiv
18
3/5/10
13/27
14
10
Khust City logoKhust City
18
3/2/13
15/37
11
Không có dữ liệu
11.25 17:00
Dinaz Vyshgorod logoDinaz Vyshgorod

1

Metalurh Zaporizhya logoMetalurh Zaporizhya

0

11.25 17:00
FC Chernihiv logoFC Chernihiv

2

SC Poltava logoSC Poltava

2

11.25 17:00
FC Inhulets Petrove logoFC Inhulets Petrove

1

Hirnyk-Sport logoHirnyk-Sport

1

11.25 17:00
FC Livyi Bereh logoFC Livyi Bereh

5

FC Victoria Mykolaivka logoFC Victoria Mykolaivka

0

11.25 17:00
FK Yarud Mariupol logoFK Yarud Mariupol

1

Kremin Kremenchuk logoKremin Kremenchuk

0

11.24 17:00
FC Bukovyna Chernivtsi logoFC Bukovyna Chernivtsi

0

Podillya Khmelnytskyi logoPodillya Khmelnytskyi

2

11.24 17:00
Prykarpattya Ivano Frankivsk logoPrykarpattya Ivano Frankivsk

2

Ahrobiznes TSK Romny logoAhrobiznes TSK Romny

0

11.24 17:00
Khust City logoKhust City

1

Metalist Kharkiv logoMetalist Kharkiv

2

11.24 17:00
FK Nyva Buzova logoFK Nyva Buzova

0

FK Epitsentr Dunayivtsi logoFK Epitsentr Dunayivtsi

2

11.24 17:00
FC Karpaty Lviv logoFC Karpaty Lviv

3

Nyva Ternopil logoNyva Ternopil

0

11.19 18:00
FC Victoria Mykolaivka logoFC Victoria Mykolaivka

0

FC Inhulets Petrove logoFC Inhulets Petrove

1

11.19 17:00
Hirnyk Sport logoHirnyk Sport

0

FC Chernihiv logoFC Chernihiv

2

11.19 17:00
Kremin Kremenchuk logoKremin Kremenchuk

0

FC Livyi Bereh logoFC Livyi Bereh

1

11.19 17:00
Metalurh Zaporizhya logoMetalurh Zaporizhya

0

FK Yarud Mariupol logoFK Yarud Mariupol

0

11.19 17:00
SC Poltava logoSC Poltava

2

Dinaz Vyshgorod logoDinaz Vyshgorod

1

11.18 17:00
Ahrobiznes TSK Romny logoAhrobiznes TSK Romny

3

FC Bukovyna chernivtsi logoFC Bukovyna chernivtsi

0

11.18 17:00
FK Epitsentr Dunayivtsi logoFK Epitsentr Dunayivtsi

1

Prykarpattya Ivano Frankivsk logoPrykarpattya Ivano Frankivsk

1

11.18 17:00
Metalist Kharkiv logoMetalist Kharkiv

1

FK Nyva Buzova logoFK Nyva Buzova

1

11.18 17:00
Nyva Ternopil logoNyva Ternopil

4

Khust City logoKhust City

1

11.18 17:00
Podillya Khmelnytskyi logoPodillya Khmelnytskyi

0

FC Karpaty Lviv logoFC Karpaty Lviv

1

thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
FC Karpaty Lviv logoFC Karpaty Lviv
18
14/3/1
34/10
45
2
FK Epitsentr Dunayivtsi logoFK Epitsentr Dunayivtsi
18
8/7/3
27/21
31
3
Ahrobiznes TSK Romny logoAhrobiznes TSK Romny
18
8/5/5
20/15
29
4
FK Nyva Buzova logoFK Nyva Buzova
18
7/6/5
21/19
27
5
Prykarpattya Ivano Frankivsk logoPrykarpattya Ivano Frankivsk
18
6/8/4
27/18
26
6
FC Bukovyna Chernivtsi logoFC Bukovyna Chernivtsi
18
6/3/9
16/23
21
7
Podillya Khmelnytskyi logoPodillya Khmelnytskyi
18
4/8/6
18/17
20
8
Nyva Ternopil logoNyva Ternopil
18
5/5/8
15/19
20
9
Metalist Kharkiv logoMetalist Kharkiv
18
3/5/10
13/27
14
10
Khust City logoKhust City
18
3/2/13
15/37
11
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy